• samfurori

1.56 HMC Single Vision Lens

Takaitaccen Bayani:

Ana ɗaukar ruwan tabarau tare da fihirisar 1.56 mafi kyawun ruwan tabarau mai inganci akan kasuwa.Suna da kariyar 100% UV kuma sun fi 22% bakin ciki fiye da ruwan tabarau na CR39.

Waɗannan ruwan tabarau tare da ƙarshen ƙarshen wuka sun dace da waɗanda ba daidai ba girman firam (kanana ko babba) kuma suna sa kowane nau'in gilashin ya yi ƙaranci sosai.

Ingantattun Ingantattun Hange: Hakanan ana samun su a cikin Asphericl.

Matsayin mu na tsakiya 1.56 ya zo a cikin HMC (AR)

Ruwan ruwan guduro wani nau'in ruwan tabarau ne da aka yi da kayan halitta.A ciki akwai tsarin sarkar polymer, wanda aka haɗa don samar da tsarin cibiyar sadarwa mai girma uku.Tsarin intermolecular yana da ɗan sako-sako, kuma akwai sarari tsakanin sarƙoƙin ƙwayoyin cuta wanda zai iya haifar da ƙaura.Hasken watsawa shine 84% - 90%, kuma hasken yana da kyau.A lokaci guda, ruwan tabarau na resin na gani yana da juriya mai ƙarfi.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

1.56 ruwan tabarau na guduro mai taurin

Dangane da halaye na 1.499 taurin ruwan tabarau na guduro, ruwan tabarau 1.56 mai tsauri ya sami ci gaba cikin ƙira kuma yana ɗaukar ƙirar lankwasa physiological don rage kaurin ruwan tabarau yadda ya kamata.Haka kuma, irin wannan nau'in ruwan tabarau ya fi sirari saboda fihirisa mai jujjuyawar sa ya fi 1.499 girma.

1. 56 Kwatanta tsakanin ruwan tabarau na guduro mai ƙarfi ba tare da fim ba da ruwan tabarau na yin fim.

1. Yana iya yadda ya kamata ya hana ɗigon ruwa daga mannewa da iyo a saman ruwan tabarau.

2. Ingantaccen aikin haɓakawa da haɓakawa yana tabbatar da cewa watsa ruwan tabarau har zuwa kusan 97%.

3. Ba shi da sauƙi don tsufa, yana da babban watsa haske, kuma yana da tasiri mai karfi da juriya.

4. Gilashin da aka rufe na iya rage haske mai haske a saman ruwan tabarau, magance matsalar saka gilashin don ɗaukar hotuna a ƙarƙashin haske mai ƙarfi, da kuma ƙara jin daɗi.

Siga

Mai girman kai 1.56 hmc
Kayan abu Nk55 / Kayayyakin Sin
Abbe Value 38
Diamita 65MM/72MM
Tufafi HMC
Launi mai rufi Kore/Blue
Amfani Akwai A cikin Tsarin Spheric/Aspheric, Babban Ingancin Filastik Lens, Premium Lenstreatment Tare da Anti-Reflective, Anti-Glare, Antu-Scrath & Water Resistant

Hotunan samfur

1.56 HMC Single Vision Lens
1.56 HMC Single Vision Lens
1.56 HMC Single Vision Lens

Kunshin Cikakkun Taimako da jigilar kaya

1. Za mu iya bayar da daidaitattun ambulaf ga abokan ciniki ko tsara ambulan launi na abokin ciniki.
2. Ƙananan umarni shine kwanaki 10, manyan umarni shine 20 -40 kwanakin ƙayyadaddun bayarwa ya dogara da nau'i da yawa na tsari.
3. Jirgin ruwa 20-40 kwanakin.
4. Express za ka iya zaɓar UPS, DHL, FEDEX.da dai sauransu.
5. Jirgin iska 7-15 kwanaki.

Siffar Samfurin

1. Lens ya fi haske, iko kuma mafi daidaito, cikakkiyar sutura daga na'ura mai sutura.
2. Toshe UVA da UVB, kariya daga hasken rana mai cutarwa.
3. Haske fiye da CR39 - 1.499 ruwan tabarau.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Ku rubuta sakonku anan ku aiko mana